Akwai ma'adanai da yawa da za a iya raba da Magnetic SEPARATOR, kamar magnetite, limonite, hematite, manganese siderite, ilmenite, wolframite, manganese ore, manganese carbonate ore, manganese ore, manganese oxide ore, baƙin ƙarfe tama, kaolin, rare earth ore, da dai sauransu, wanda za a iya raba da Magnetic SEPARATOR.
Famfu yana shiga cikin wurin hakar ma'adinai na tantanin halitta duk da akwatin tama tare da karfin kwararar ruwa. Barbashi Magnetic suna ƙulla zuwa ball na maganadisu ko haɗin gwiwa tare da ƙarfin filin maganadisu. Ƙwallon maganadisu da haɗin kai suna tsotse a kan drum yayin da suke motsawa zuwa sandar maganadisu tare da ƙarfin maganadisu. Lokacin da igiyar maganadisu da haɗin gwiwa ke juyawa tare da ganga mai motsi, saboda canza yanayin polarity da motsin maganadisu, gangue da sauran abubuwan da ba na maganadisu ba waɗanda aka gauraya su a cikin ball ɗin maganadisu da haɗin gwiwa suna faɗuwa, yayin da ƙwallon maganadisu da haɗin gwiwa suna mamaye saman ganga. Waɗannan abubuwan tattarawa ne muke buƙata. Abubuwan da aka tattara suna zuwa filin inda magnetic shine mafi rauni tare da ganga mai juyawa. Daga nan sai su faɗo don tattara ramin da ruwan ke gudana. Amma cikakken abin nadi na maganadisu yana amfani da juzu'i don fitar da ma'adanai. A ƙarshe, ma'adinan maganadisu mara ƙarfi ko rauni ana fitar da su daga cikin tantanin halitta tare da tsiro.
1. Kyakkyawan tasirin rabuwa:Wannan injin yana ɗaukar tsarin maganadisu mai ƙarfi. Danyen ma'adinan suna zamewa, suna motsawa kuma suna birgima a saman ganga, kuma babu wani nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in) yana zamewa da birgima a saman ganga, kuma babu wata ma'adanin da ke manne da gangunan, wanda ke taimakawa wajen raba nau'ikan ma'adanai daban-daban. Za a iya inganta darajar sau 1-4 a cikin tsarin rabuwa na farko, kuma matakin zai iya kaiwa 60% a cikin tsari mai kyau.
2. Babban iya aiki:Ta amfani da nau'in nannade nau'in tsarin maganadisu na buɗewa, kayan ba sa tsayawa tare kuma ana iya guje wa abin toshewa, wanda ke haifar da babban ƙarfi. Ƙarfin ciyar da mai raba maganadisu ɗaya shine aƙalla tan 50. Kuma ana iya haɗa injinan tare don a yi amfani da su ta yadda za a inganta iya aiki.
3. Fadin aikace-aikace:Irin wannan Magnetic SEPARATOR za a iya raba zuwa 4 Categories, fiye da 20 iri da kuma model, wanda zai iya saduwa da bukatun baƙin ƙarfe tama, kogin yashi, tailings, slags, karfe ash, sulfate slag, nika kayan, refractory, plating, roba, abinci masana'antu da dai sauransu Wasu daga cikinsu suna da Multi-manufa.
| odel | Saukewa: CTB612 | Saukewa: CTB618 | Saukewa: CT7512 | Saukewa: CTB7518 | Saukewa: CTB918 | Saukewa: CTB924 | Saukewa: CTB1018 | Saukewa: CTB1024 | |
| Diamita (mm) | Φ600 | Φ600 | Φ750 | Φ750 | Φ900 | Φ900 | Φ1050 | Φ1050 | |
| Tsawon (mm) | 1200 | 1800 | 1200 | 1800 | 1800 | 2400 | 1800 | 2400 | |
| Gudun (r/min) | 35 | 35 | 35 | 35 | 20 | 20 | 20 | 20 | |
| Gauss | 1200-1500 | 1200-1500 | 1200-1500 | 1200-1500 | 1200-1500 | 1200-1500 | 1200-1500 | 1200-1500 | |
| Girman ciyarwa (mm) | 0-0.4 | 0-0.4 | 0-0.4 | 0-0.4 | 0-0.4 | 0-0.4 | 0-0.4 | 0-0.4 | |
| Yawan ciyarwa (%) | 20-25 | 20-25 | 20-25 | 20-25 | 25-35 | 25-35 | 25-35 | 25-35 | |
| Tsaftace aikin (mm) | 30-40 | 30-40 | 30-40 | 30-40 | 45-75 | 45-75 | 45-75 | 45-75 | |
| Iyawa | busasshen tama (t/h) | 10-15 | 15-20 | 15-20 | 30-35 | 35-50 | 40-60 | 50-100 | 70-130 |
| ruwa (m3/h) | 10-15 | 15-20 | 15-20 | 30-35 | 100-150 | 120-180 | 170-120 | 200-300 | |
| Wutar lantarki (kw) | 2.2 | 2.2 | 2.2 | 3 | 4 | 4 | 4 | 5.5 | |
| Nauyi (kg) | 1200 | 1500 | 1830 | 2045 | 3500 | 4000 | 4095 | 5071 | |
| Gabaɗaya girma (mm) | 2280×1300 ×1250 | 2280×1300 ×1250 | 2256×1965 ×1500 | 2280×1965 ×1500 | 3000×1500 ×1500 | 3600×1500 ×1500 | 3440×2220 ×1830 | 3976×2250 ×1830 | |