A watan Maris, mun sami wani bincike game dainjin dizal mai tasiri ta hannudaga Sudan. Abokin ciniki yana buƙatar murkushe dutsen farar ƙasa mai tsawon mm 300 zuwa ƙasa da 20mm, kuma yana son injin dutse ya sarrafa ton 70 na farar ƙasa a cikin awa ɗaya.
Bisa ga bukatunsa, muna ba da shawarar muPF1010 model mobile tasiri crusher shuka. Ya ƙunshi abin ciyarwa mai girgiza, aDizal engine tasiri crusher, mai ɗaukar bel da tirela. TheSaukewa: PF1010Girman ciyarwa bai wuce 350 mm ba, girman fitarwa bai wuce 50 mm ba, kuma ƙarfinsa yana da kusan tan 50-80 a kowace awa.
Thetashan injin dizal ta hannuyana da abũbuwan amfãni daga manyan murkushe rabo, m motsi, high quality-murkushe barbashi, muhalli kariya da makamashi ceto. Ya dace sosai don ayyukan tare da tarwatsa wuraren aiki kuma suna buƙatar motsi mai sassauƙa na inji.
Abokin ciniki ya ba da odar kwanaki goma da suka wuce, mun gama shi jiya kuma muka shirya masa. Mun kuma ɗauki bidiyon gwaji na injin don abokin cinikinmu. Fata abokin ciniki zai gamsu dacrusherdasa da yi masa fatan samun nasara a aikinsa na ma'adinai.
Lokacin aikawa: 25-04-25


